Nơi lớp ta đoàn tụ

Trang ChínhTrang Chính  Họp lớpHọp lớp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

tại sao?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
NiNoQy
Designer vL

Tên :  John Quy
Điểm :  3
Sở thích :  unknown

Bài gửi tại sao? 
 by NiNoQy - 20/09/09, 03:59 pm

thực sự thì tui đang chịu rất nhìu áp lực từ nhìu hướng và đang tìm 1 lối thoát cho mìh.Tui đã từng coi cái 4rum lànơi để tui có thể stress và cũng có lần định hỏi các bạn về 1 việc mà tui đang băn khoăn nhưng bây h thì khác.tui cảm thấy thật mệt mỏi và tui cũng chỉ mún đùa một chút khi lấy cái avatar hìh Mt cho nó zui hơn thui ,tui cũng chẳng có ý j cả, địh để ở đó mấy tuần thui mà bị mấy đúa nói.Mọi việc tui làm từ trước tới h đều mong mọi ng cảm thấy zui khi gặp lại tui.
trong 4 năm học wa, tui đã dồn nén nhìu cảm xúc ko bộc lộ với nhìu ng.Giờ dây tui phải học ở xa cũng mong có dc người bạn để tui có thể tin cậy thực sự.9a là bạn của tui nhưng với tui , tui chỉ cần có ng hiểu dc tui thui.các bạn đừng cố tỏ ra hiểu tui vì các bạn hok bik j về tui cả.có những ngày học ở NGũ hiệp, tui mong có thể dc như NT nhưng giờ tui nhận ra 1 điều rằng đó là hok tưởng.
nhìu ng làm việc mà tau hok thik.Cái việc bọn mày gọi tau là
Trích dẫn :
, tau đã bảo là hok gọi nữa mà bọn mày vẫn cứ gọi.Tau hok track bọn mày về việc này nhưng bọn mày đã đi quá xa khi gọi tau như vậy trước mặt bao ng lớn là hok dc. Đến cả cai ♥️liha♥️ còn vik cả vào cái bài văn của nó rồi để bà HẢI rồi bố mẹ tau bik.BỌn mày nghĩ thía cho zui đúng hok? hay tau lại phải
Trích dẫn :
xin
bọn mày thui hok gọi tau nữa ư? stop ngay cái kiểu gọi quen rui hay những thứ đại loại như vậy!!
Tui vik bài naz hok để track mok ai cả , chỉ mong mọi người làm việc j thì hãy nghĩ tới kết quả của nó là tốt hay xấu??
(những ai có ảnh của lớp thì hãy up lên đê,hãy share cùng cả lớp)

O O X
X X O
O X X

Được sửa bởi ♦♦JQ♦♦ ngày 26/09/09, 09:37 pm; sửa lần 1.

Aragon
Moderator đáng kính

Tên :  Ngọc Trung
Điểm :  0
Sở thích :  Ăn, ngủ, chơi, nghĩ linh tinh

Bài gửi Re: tại sao? 
 by Aragon - 21/09/09, 01:32 pm

Đc rồi. Hok gọi mày là cô quý nữa. Mọi ng` thống nhất thế hok? hok thống nhất thì thôi chúng ta sẽ vẫn gọi là cô quý còn thống nhất thì sẽ thôi hok gọi là cô quý nữa. ( riêng tao sẽ hok gọi mày như thế nữa ).
Có một điều mày cần biết Quý ạ. có 1 ng` tao rất rất tôn trọng. đừng lôi ng` đó vào những trò đùa vớ vẩn. Hiểu hok? Nó hok vui 1 chút nào giống như việc mày bị gọi là cô Quý ấy. Chuyện mấy hôm trc, tôi hok muốn nói lý do với mọi người nên mọi người đừng bảo tôi điên. Phát biểu phải cẩn thận chứ. Bạn bè thì bạn bè cũng phải tôn trọng nhau tí chứ. Nếu cảm thấy hok làm bạn bè đc nữa thì chấm dứt từ đây cũng đc. Hơi tí bảo ng` ta điên. Ai mà chịu được.
Nhưng thoai, hok nên spam sai chủ đề. Rút cuộc chúng ta cần phải tôn trọng bạn chúng ta nếu nó hok thik hok đc làm nó bực mình. Is it ok?

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

Tên :  Chị Mi thân yêu

by heo_bu - 22/09/09, 10:11 am

Cô quý thành người nhớn thật rùi, con cũng sẽ k gọi thế nữa, tán thành vì lợi ích of Quý béo phải bắt đầu lại từ đầu rùi Sad ôj cáj cuộc đờj này

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 22/09/09, 10:19 pm

it ra may phai noi ro ra la van de j chu ,NT?

O O X
X X O
O X X

Aragon
Moderator đáng kính

Tên :  Ngọc Trung
Sở thích :  Ăn, ngủ, chơi, nghĩ linh tinh

by Aragon - 23/09/09, 04:54 pm

Trời. Mày bị thiểu năg hay giả nai thế hả. hok muốn nói ra nên mới hok vik vào chứ muốn nói thì mày đã biết rồi. Nói chung là đừng bao h lôi "1 ng`" vào trò đùa của mày hay bất kì ai. ko vui vẻ gì đâu. còn hôm nọ tao bảo mày bỏ ảnh MT xuống là có lý do. Hok muốn cho bất kì ai biết lý do đó.

khoảng cách k làm phai nhạt đi tình bạn mà chính sự phai nhạt của tình bạn đã tạo nên khoảng cách.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

Tên :  Chị Mi thân yêu

by heo_bu - 22/10/09, 09:46 am

Ui dời ơi, tại sao cái j mà tại sao, vì nó thế chứ còn làm sao. Gọi cô thì làm sao, hay ý chứ, chẳng làm sao phải thay đổi đâu cô Quý ạ. Ê aragon vik huyền thoại vs chuyện tình làm j vik sử thi, giống kiểu sử thi ôđixê ý, cho nó máu

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 24/10/09, 08:26 pm

Cuối cùng thì bài vik trên của mìh đã đổ xuống sông xuống biển.Lẽ ra thag Ar phải vik huyền thoại về tui -1kẻ nói hok thag nao nghe,hok ai chịu hiểu và thực hiện,1 ng kém kỏi hok làm dc việc j ra hồn!!!!!

O O X
X X O
O X X

Sponsored content

by Sponsored content -

tại sao?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Chọn kiểu gõ : Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp