Nơi lớp ta đoàn tụ

Trang ChínhTrang Chính  Họp lớpHọp lớp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
♥liha♥
Thành viên lớn
Thành viên lớn

Tên :  Hà Linh
Điểm :  0

Bài gửi nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x 
 by ♥liha♥ - 15/03/08, 02:09 pm

đơn giản là nó là nhật kí của bọn mình
viết vào nhé
welcome to my topic:D

chay nhanh len
Thành viên bước đầu tham gia

Bài gửi Re: nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x 
 by chay nhanh len - 18/04/08, 12:44 am

khoa học chứ bậy bạ cái gì. Không có những thứ đó thì không có cô trên đời đâu cô Rin ah. Học để hiểu về bản thân chứ không phải là bậy bạ. Còn nói linh tinh nữa là mai cho ngủ phòng ngoài

pizza cat is sumurai

Bài gửi buon 
 by pizza cat is sumurai - 30/04/08, 07:18 pm

moi nguoi on thi the nao rui? thi co tot khong?
rieng tui chang co chi tot dep het tron! diem phay the duc nay cua tui la 6,1! buon qua 😢 the la het duoc an toi hoc ki hai lan ca nam rui! OA oa oa Sad

nguquy
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

Tên :  Toàn
Sở thích :  là sở ghét

by nguquy - 08/05/08, 05:12 pm

các cậu ơi tớ chả hiểu gì cả!Bảo cho tớ biết có những ai đã gia nhập diễn đàn lớp mìmh thêm!dodo, chan qua!, chay nhanh len là ai??? Nói cho những người mới tham gia diễn đàn tớ là Toàn nhé!

nguquy
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by nguquy - 11/05/08, 03:05 pm

Có một chị bên cạnh nhà tao làm nghề dạy học. Chị ý dạy toán. Mẹ tao cứ bắt tao đi học chị ý nhưng tao không thích một chút nào cả. Mẹ tao cứ bắt tao đi học ý. Mẹ tao còn doạ nếu không đi học thì sẽ không cho tao lên mạng nữa. Thế có khổ không chứ lị!huhu! 😢

pizza cat is sumurai

Bài gửi nhat ki nha ta hom nay co dieu gi xay ra voi ban 
 by pizza cat is sumurai - 14/05/08, 08:59 pm

da thi xong hoc ki rui ma ban phu huynh van hong cho nghi and ngu chi het! da the ma bi gio mang lai hay lui lon het ca ruot! lam thi nao thoat khoai ra da bi gio :?:

kẹo_nho_dễ_thương
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

Tên :  Vịt

Bài gửi Có thế mà đã kêu khổ 
 by kẹo_nho_dễ_thương - 15/05/08, 06:20 pm

Năm sau trải qua nhiều kì thi khốc liệt ,hổng thể trách các mama ,papa lo lắng tìm chỗ học được.Tui thấy không ghét học thêm lắm ,chỉ ghét học thêm văn thui.Hè năm nay tui ráo riết đi lùng đề thi Toán .Trên mạng chả thiếu nhưng cô Hương bảo làm đề trên mạng không khắc sâu kiến thức ,dzậy là phải đi tìm sách .
AI BIẾT CÓ SÁCH ĐỀ THI NÀO HAY THÌ CHỈ CHO TUI NGHEN :lol!:
Lớp mình phải cố gắng có nhiều giải để không thua 9A nhé :afro:

admin
Administrator tối cao

Tên :  Đức Dũng
Điểm :  -1
Sở thích :  Được người mình ghét ghét

by admin - 17/05/08, 09:46 pm

Hôm nay thấy thằng bạn thân Ngọc Trung đề cập đến tình cảm yêu đương. Tui chẳng biết nói gì về vụ này bằng việc "ghét" những kẻ trêu người quá đáng. Nhưng từ hai chữ "yêu đương" đó tui lại nhớ lại suy nghĩ mà tui càng ngày càng lĩnh hội đầy đủ (không phải áp dụng với ai cũng đúng đâu nhá): Thích một ai đó rất hay, người ta nói con người sẽ càng hoàn thiện và sẽ thấy yêu cuộc sống hơn. Tui cũng thấy thế và cũng nhiệt liệt ủng hộ. Tui cũng đã từng "thử nghiệm" xem người ta nói thế có đúng không. Nhưng càng ngày, tui càng cảm thấy "iu" chả hay gì cả, chỉ càng làm xa lánh những người bạn thân của chúng ta, làm chúng ta thêm suy nghĩ (chóng già chóng chết), thậm chí làm chúng ta thêm buồn. Nói túm lại theo cảm nhận của riêng tui, "iu" chả hay gì cả. Càng ngày tui càng thấy vô tâm với vô vàn những vụ thất tình trong phim ảnh hay trong nhiều thứ khác. Nếu cho tui chọn giữa "friend" và "love", tui sẽ nghiêng về cái đầu tiên 90%. (Này đọc xong bài này đừng bạn nào bỏ người iu của mình nhé, mỗi người mỗi khác)
Còn nữa tui viết bài này lấy cảm hứng từ chữ "yêu" ở bài viết trên, còn các từ ngữ khác không ảnh hưởng đến bài viết này.

ProVitamin

Bài gửi Chán !!! 
 by ProVitamin - 22/05/08, 01:23 pm

Tôi càng ngày càng chán nhiều người lớp mình . Thằng Bảo Trung nó mang truyện đến cho lớp mình đọc . Để làm gì ??? Chắc chắn ko phải giảng hòa vì nếu muốn thì nó phải cho cả lớp đọc . Lúc trước lớp mình ghét nó lắm cơ mà , bây giờ thì " Trung ơi cho " tớ " mượn quyển truyện " . Vì vài quyển truyện mà họ phải nói những lời như vậy hay sao 😕 Tôi cảm thấy buồn vì lớp mình quá 🇳🇴 ( Tất nhiên là chỉ 1 số người thôi ) . Bây giờ tôi xin nói câu này , xin mọi người đừng nghĩ tôi kiêu ngạo : Bất cứ ai mượn truyện của thằng Bảo Trung , tôi sẽ ko coi là bạn nữa . Thề có chúa , tôi nói là sẽ làm .

pizza cat is sumurai

Bài gửi nhat ki nha ta hom nay co dieu gi xay ra voi ban 
 by pizza cat is sumurai - 23/05/08, 03:04 pm

hom nay tula cho lam bai chat luong ma chang thong bao chi het tron lam tui hong kip chuan bi chi het tron, tuc lon ca ruot yêu nhung cung may tro tay van kip , lam duoc chua den hai mat giay da the con phai ngoi khong ghe ma lam bai nua chu!

nguquy
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by nguquy - 13/06/08, 10:50 am

bọn mày ơi!huhu!tao đến chơi nhà thằng cháu, nó không nể tao chút nào cả! Chúng nó đặt bẫy tao. Nó đào 1 cái hố sâu rồi phủ 1 cái bao lên đó. Sau đó, nó lừa tao vào chỗ đó để tao bị sập. Sập 1 phát hú hồn, hichic.

nguquy
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by nguquy - 16/06/08, 10:49 pm

bực mình quá!máy tính như điên ý!Máy tính hoạt động dc thì mạng ko dc!Máy tính hay tắt thì mạng lại dc!huhu!hình như máy tính và mạng cấu kết với nhau để hại con người! :evil: yêu

Trần Ngọc Linh
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by Trần Ngọc Linh - 18/07/08, 06:46 pm

:lol!: :lol!: Hôm nay là ngày đầu tiên đj học đó!Vào lớp chả có aj quen biết cả.(Ko có thằng con trai nào quen biết cả)Ngồi trong lớp cứ ngơ ngơ ngác ngác.Chả dám bắt chuyện với aj trong lớp cả.Léng phéng nó lại a ba chốt cho phát thì ^^Ngồi trong lớp chán chết đj đựơc.Chả có ai nghịch cùng nghĩ mà nản.Có khj đúp 1 năm rồi học cùng 9A nhề.Cho các em khỏi bị ngơ ngác nhăn nhở

Trần Ngọc Linh
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by Trần Ngọc Linh - 19/07/08, 07:53 am

Nghe nói bảo là làm vỡ gương là chuyện không tốt lành đâu nhá!

Trần Ngọc Linh
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by Trần Ngọc Linh - 20/07/08, 09:16 am

Nhà ta sao lại tẻ nhạt thế này???Hầu như chỉ có Rin và 1,2 người nữa là chịu đóng góp cho diễn đàn thôi.Chán thế!

Trần Ngọc Linh
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by Trần Ngọc Linh - 22/07/08, 11:42 am

Yêu rồi ak??? :lol!: :lol!: Rin mà cũng có người yêu sao???? nhăn nhở
from Rin: lần sau hok chat trong này naz? a làm j hok biết hở >.<

nguquy
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by nguquy - 23/07/08, 04:36 pm

nè!Chúng mày ơi!Có 1 đứa bạn rủ tao đi biển với cơ quan mẹ nó!Thích đi đấy nhưng lại đi biển Sầm Sơn mới chán chứ!Từ hồi bé đến giờ tao đi biển Sầm Sơn tổng cộng là 6 lần rồi!Hic!

nguquy
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by nguquy - 25/07/08, 12:24 pm

hôm nay về nhà thấy mệt!Sức khoẻ của tao ngày càng sa sút!Chúng mày ơi!Tao mệt đến chết mất! :pale:

♥liha♥
Thành viên lớn
Thành viên lớn

Tên :  Hà Linh

by ♥liha♥ - 03/08/08, 01:21 pm

oẹ, nhìn lại đống ảnh mình vừa post mấy hôm trước, mấy cái cuối, cái "e" cuối cùng, sao mà XINH dễ sợ...kinh người. mặt 2 mẹ con jống nhau thía...xấu như nhau :scratch: định viết thêm nhưng mà sợ mod del bài nói xấu kon giáo viên nên tạm dừng bút=))...eo ơi, kinh khủng, hok biết kon gái hay con trai mà khuyên cho 2 cái khuyên tai...đẹp mê hồn:))

nguquy
Thành viên tham gia tốt
Thành viên tham gia tốt

by nguquy - 05/08/08, 07:58 pm

vừa trải qua một đợt ốm mà lại học kín lịch nữa! mệt thật!

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

Tên :  Chị Mi thân yêu

by heo_bu - 22/10/09, 09:19 am

Đáng nhẽ cái này phải lấy tên là: Nhật ký theo quý.
Từ h trở đi, hễ ai mà vào 4rum thì việc đầu tiên là phải vik bài trong topic này nhớ
để cả nhà còn bik tình hình của nhau
thống nhất thế đê, cả nhà k cãi đài nhớ

Aragon
Moderator đáng kính

Tên :  Ngọc Trung
Sở thích :  Ăn, ngủ, chơi, nghĩ linh tinh

by Aragon - 23/10/09, 03:27 pm

Mod đồng ý với heo một chi trc. :lol!: . Hnay, khó chịu kinh khủng, mình gặp toàn cái lũ ngu, vô ý thức. Mình trực nhật quá nửa việc rồi mà nó cũng hok thèm cất mình lên làm nốt hộ mình. cái đứa ngồi cạnh thì hok nói làm gì vì nó tới muộn đứa quét lớp với mình tuy để mình quét lại nhưng cũng chẳng sao. cái thằng ở bàn bên cạnh cả ngày giặt đc đúng cái giẻ lau bảng. nó còn ngồi học bài như đúng rồi trong khi chẳng có gì để học. ức chế quá. lại đến lúc học tiếng Đức, mình ghét cái thằng ngồi cạnh mình thế. Tâm trạng đã k tốt rồi nó còn cứ gây sự với mình. K phải là đang trong lớp mình thề mình phải chửi nó 1 bài rồi. May sao đến buổi họp của DIAO, gặp đc con Thỏ với Linh go, mình mới thấy cuộc đời trở lại là cuộc đời. @Heo: hôm tới này trường tui tổ chức 40 năm thành lập trường, hình như ăn uống miễn phí, có tham gia cũng hok ai biết đâu, đến đấy ăn uống cho lại sức còn tiếp tục advertise cho A2.

khoảng cách k làm phai nhạt đi tình bạn mà chính sự phai nhạt của tình bạn đã tạo nên khoảng cách.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

Tên :  Chị Mi thân yêu

by heo_bu - 23/10/09, 07:29 pm

Hơi coi thường nhau rồi nha, đã thế thì hãy đợi đấy, đá thì đá, đội cổ vũ càng có việc để làm
Hôm nay chán, dạo này t đen dã man
-Trong h kiểm tra địa, đang đọc bài cho con Huyền chép, đánh dấu bài trừ mỗi bạn 1 đ
- Trong h lý, con Linh béo lên bảng, k làm đc, nó quay xuống nhìn mik, thế là lòng tốt nổi lên đọc cho nó, cô nhắc nhở, cho toạ sổ ghi đầu bài, trừ 2đ, may mà Thầy Hoan kính yêu rất quý tớ nên tạm thời chưa có vấn đề j xảy ra
- Kiểm tra hình một tiết, đã k làm đc thì chớ, con Đàm Linh cứ chọc bút vào lưng mik, quay xuống, cô Loan đáng kính: " Mi quay lên đi" thế có khốn k cơ chứ, lúc nói chuyện thì k bị nhắc, cứ động đi làm việc tốt thì bị nhắc, khốn khổ khốn nạn
Rồi chìu nay nữa chứ, ở cái lớp A1 có cái thèng Huy trông đến ngứa mắt đang nc mik cao hứng phi dép nào ngờ phi đúng nó, thế là thôi, nó lên cơn điên, lấy dép mik, lại đc con Chi Bầu bị mik trêu thế là đc thể trả thù lun, ức chế bị bọn lớp mik trêu 1 tiết. Nhưng may mà cuối cùng cn cũgn phải nhả, k đến h pố Hoan bị gọi lên bảng thì k còn j để nói
Thứ 7 đc nghỉ, chán, tuần này chỉ thấy nghỉ là nghỉ chẳng học hành j cả ,
Mọi người có tinh thần ủng hộ là tốt, cho thèng NT 500VNĐ vì đã ủng hộ tao đầu tiên thế là tốt, bik sức mik k bật đc nên thế là đúng
Mai A1 đá vs A2 t k đi cổ vũ, nhìu con trai 9A quá, nản, mà 80% A2 thắng nên k mún xem, ít ra phải tầm cỡ quốc gia mik mới nên đi cổ vũ, hì

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 25/10/09, 11:10 am

Hnay mình cảm thấy hơi điên, mà hok , là từ hôm qua. toàn chuyện hok đâu rồi chửi nhau. Sáng nay mình đến sân tập sớm, tưởng là đấu giữa lớp 10 vs 11 nên mình cố gắng đến sớm, ai ngờ hok đấu. Đấu với mấy thằng cha trường Quốc gia, ghét vãi, chúng nó đánh lỗi hok tưởng đc. Mình giơ tay lên đứng yên đúng theo luật chúng nó bảo mình lỗi. Mang tiếng nhiều tuổi hơn mình, chơi lâu hơn mình mà đánh đấm bẩn hok chịu đc. Cái thằng C đối phương toàn lỗi vậy mà có làm sao đâu. Điên quá trời quá đất. Lúc về mất luôn 100k chẳng hiểu vì sao nó bay đâu mất. Phát này mình chết với mẹ rồi. Muốn chết quá đi.

khoảng cách k làm phai nhạt đi tình bạn mà chính sự phai nhạt của tình bạn đã tạo nên khoảng cách.

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 29/10/09, 05:02 am

Hnay mình dậy sớm, rất sớm, chẳng biết làm gì nên lại ngồi dùng máy.Hôm qua là một ngày trời nắng, đội bóng nam tuyển Manager từ tuần trước, tuần này mình thấy ứng cử viên sáng giá nhất cho chức vụ đó đang đứng ở cầu thang vắng người nói chuyện điện thoại, khuôn mặt có vẻ rất nghiêm trọng. Có lẽ bạn đó có ng` yêu roài. Thế là a Phú lại thất tình lần thứ 2 trong năm nay. Mình cứ có cảm giác gì đó hok an tâm về chuyện manager mới này, nhưng hok biết vì sao. Lúc h về, bất chấp trời nắng, mình cùng Thỏ ra sân tập luyện cho buổi đấu với lớp 11 vào thứ 7 nhưng tại buổi họp của Team CNN Leaders mà mình hok ra sớm nên chẳng tập đc gì cùng nó. Chỉ đc vài phát lên rổ ảo hok tưởng đc. Vứt bóng lên trời mà bóng vẫn vào rổ. Hí hí. Thứ 7 này oánh với lớp 11 rồi, mình biết là sẽ thua nhưng vẫn sẽ cố gắng oánh sao cho hết mình. Năm lớp 10 này mình chưa muốn học tập chăm chỉ, để hè lớp 10 đi học thêm, còn h chơi cái đã. :lol!:

Sponsored content

by Sponsored content -

nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Chọn kiểu gõ : Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp