Nơi lớp ta đoàn tụ

Trang ChínhTrang Chính  Họp lớpHọp lớp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

Tên :  Chị Mi thân yêu
Điểm :  0

Bài gửi Re: nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x 
 by heo_bu - 29/10/09, 09:16 am

Sáng nay nghỉ học, mệt nằm nhà, k đi đâu, ôm cái máy, tuần qua là tuần đen nhất trong các tuần, đen đủ đường, đen ở nhà cũng như ở trường, đen mọi lúc mọi nơi, làm việc j cũng hỏng, khổ thế cơ chứ. May mà chìu qua còn đỡ đc k thì phải toạ sổ xung kích rồi đấy, toạ xong thì về gặp Hoan còn điên đời nữa.Đêm hôm trước ngủ muộn, mà cũng k muộn lắm, như mọi ngày thế mà k hỉu sao trưa lại buồn ngủ thế. Hẹn đồng hồ dạy đi học, chuông kêu rồi k bik ma sui thế nào lại đem tắt đi ngủ tiếp. nửa tiêng sau tỉnh dậy cuồng cuống, may mà cuối cùng vẫn còn kịp. Rồi thì chìu qua Hằng khóc, nó cứ nức nở, chỉ bik chút ít, đủ để tự nghĩ nốt,tối về đang học bài thì nó lại nt bảo mama cho ăn chửi, cấm máy,k hỉu j lun!!!!!!!11 rưỡi chán, lôi máy ra nt vs thèng bạn, mới đc có tầm chục tin mà nó kêu trời kêu đất buồn ngủ, tha cho nó, lại ngồi một mik,hì hục vật lộn nốt cái đống toán học thêm, toán trên lớp, mệt cuối cùng quyết định đi ngủ sớm 2h đêm tất cả đều im lặng khiến mik ngủ dễ hơn thì phải, ngủ và k còn bik j nữa. 6rưỡi sáng dậy vs một mục đích đi ra sân bóng nhưng rồi k đủ khả năng để dậy, Hà Vụ gọi điện giục léo nhéo rồi thì hơn 7h cũng phải bình minh.Ở nhà một mik mọi ng có việc đột xuất làm mik k đi đc. khốn khổ cái thân, ôi cái cuộc đời này

Aragon
Moderator đáng kính

Tên :  Ngọc Trung
Sở thích :  Ăn, ngủ, chơi, nghĩ linh tinh

by Aragon - 30/10/09, 05:54 pm

Hnay, mình chẳng có gì đáng để viết cả. Chỉ có 1 vài điều thôi nhưng vẫn viết. Sáng nay đi học, bỗng nhiên trường mình tốt đột xuất, họ phát đồng phục. Hí hí, trường mình có cái áo hay vãi, cái phù hiệu trông cực củ luôn. Phù hiệu mới, có mỗi dòng PTCNN, với 1 vài cái linh tinh khác nữa trông cũng khá là đẹp nhưng đến khi đc may lên áo. Trời ơi, hok đỡ đc, phù hiệu bé quá so với cái áo vs cả còn giống cái khiên protect của bọn sữa Friso nữa chứ. Trùi, hem đỡ nổi. Lại còn cái quần, trường khác chắc cho học sinh mặc quần vải, trường mình cho học sinh mặc quần đồng phục là quần kaki, ui trời ơi. Năm nay 40 năm thành lập trường, toàn thứ mới. H học sinh CNN cũng mặc váy đến trường, chẳng thua kém gì NTT bên cạnh :lol!: . Mình hok thik con gái trường mình mặc váy lắm, chân xấu mà toàn thik khoe, hok bik chúng nó nghĩ gì. :lol!: .Hnay ngồi học, ngồi làm bài thi mà tâm trạng mình cứ để đi đâu, chỉ nghĩ tới ngày mai sẽ đc tập bóng rổ, rồi đc đấu thôi. May sao hnay làm bài nào cũng ok. Có lẽ điểm sẽ khơ khớ. Mai tới buổi tập của DIAO rồi, mình yêu DIAO mất thôi.Ai cản tôi lại hok? :lol!: . Ah đúng rồi, Nghe nói A2 liên tục đại thắng. Chúc mừng A2 nhá. Hí hí. Mình cũng đoán đc A2 vô đối Ngọc Hồi mà. A2 là đội bóng thứ 2 mình biết ở cái huyện Thanh Trì này đá bóng bài bản chứ hok linh tinh lộn xộn.

khoảng cách k làm phai nhạt đi tình bạn mà chính sự phai nhạt của tình bạn đã tạo nên khoảng cách.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 31/10/09, 08:35 pm

Sau hai ngày k có mạng, phát điên lên thì hôm nay đã phải cho điện về làng, k chắc sớm hay muộn mik sẽ lên đập chik bọn mạng khốn nạn, làm mik méo mặt hai ngày
Hôm nay đánh nhau vs thèng Nghĩa, nó kéo mik k hỉu sao mik đem buông tay ra, thế là thôi, oạch,đau ê ẩm cả người, thèng đểu thèng khốn nạn, làm cn đc thể mang ra trêu mik như đúng rồi ức quá, ức lém ròy đấy nhớ. M phải lãnh án mất thôi Nghĩa ạ k thể để tình trạng này xảy ra nhớ
Hic, mik ngoan thế này, học hành chăm chỉ, k nói chuyện riêng toàn hội con Huyền con Hà thế mà cuối cùng đến lúc nhắc nhở, cả bàn phải chịu, uất thật đấy, mồm mik hoạt động đã hết công suất đâu mà nhắc vs cả nhở, đểu thật nói cũng k thoải mái mất hết cả tinh thần

NiNoQy
Designer vL

Tên :  John Quy
Điểm :  3
Sở thích :  unknown

by NiNoQy - 05/11/09, 08:35 am

chào bà con!lâu lém òi tui mới lên 4r.chắc có lẽ tuần qua bận wá mà: tui phải thi chất lượng.h mình mới nhận ra 1 điêu mìh hok thể hoàn thiện bất cứ cái j cả.Mọi thứ mìh làm đều ttrở nên thiếu sót và sai lầm.Hum qua mama nhờ mìh làm cho cái powerpoint ,mất cả ngày ngồi làm òi thía mà đến tối lại hok bik tại sao chính tay mìh del đi chứ?thía là e đành thức đến 2h sáng làm lại cho mama. Mình dạo naz làm sao vậy?Cả bài chất lượng làm ngu vãi không thể nào ngu hơn dc=> thía là e mất dc xếp top òi!nản!chán!!h chỉ còn bik nt cho mấy đứa bạn cho đỡ buồn TAY THUI!!Mệt quá!h mìh phải đấu với bao nhiu thag(ngày trước học trên huyện cũng hok thấy mệt như thía naz!cả nhà ui!TRời trở lạnh òi nhớ mặc áo ấm nha kẻo ốm ra đó!à mà nè valentine năm nay vào mùng 1 Tết đó!AI mún tặng ai thì tặng trước đi !Đúng hok mod??rét wá...zZzZ.h ai tặng mìh cái khăn len thì mìh iu liền!keke!(đùa THUI!).
thằng nào làm cho khung topic thành ra thía kia? yêu

O O X
X X O
O X X

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 07/11/09, 08:02 pm

Kiểm tra liên tục , mệt mỏi quá. Mạng thì hỏng, ức chế k chịu đc, dạo này mik khác lắm ah, sao ai cũng bảo thế, chắc thế thật, dạo này có quá n áp lực thì phải, chịu k nổi nữa, xin lỗi cả nhà nếu có chót đắc tội vs ai. Sẽ k quá lâu ở tình trạg này, t cũng k chịu đc lâu đâu, yên tâm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 15/11/09, 04:13 pm

Sau vụ 40 năm thành lập trường. Mình bơ phờ chẳng còn gì. Mệt mỏi. Ngày nào cũng đi đến trường từ sáng sớm, học xong là đâm đầu vào chuẩn bị vs cả tập tành, ăn uống kham khổ, đến tận tối muộn mới vác mặt về nhà rồi lại đi ngủ luôn, bài tập chất đống, may mà hok bị kiểm tra. 2 tuần hok ăn trưa ở nhà rồi. đây là ngày đầu tiên mình lại đc ăn trưa ở nhà sau 2 tuần. Ôi thật thoải mái. H phải lo làm bài. Cuộc đời. May mà có 20-11 để mình nghỉ ngơi đi chơi. Sắp tới rồi. Hí hí. Gặp lại thầy cô gặp lại bạn cũ. Phải như thế mới gọi là sống chứ. 2 tháng nữa là tới giải bóng rổ THPT rồi. Phải tích cực luyện tập để có mặt trong danh sách tham dự giải. Hok bik mình sẽ mang số bao nhiêu nhỉ? Hồi hộp quá.

khoảng cách k làm phai nhạt đi tình bạn mà chính sự phai nhạt của tình bạn đã tạo nên khoảng cách.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 16/11/09, 06:37 pm

20-11, ở đâu cũng thấy ầm ĩ lên, ở lớp mik thì chỉ tổ làm mệt xác đoàn, có lớp trưởng lớp phó chỉ để cho đẹp, động làm j là chỉ thấy đoàn, khổ thì gọi chứ sướng thì k có tên. Làm chương trình mà nếu theo thầy giáo chủ nhiệm kính yêu là phải theo phong cách "cổ điển" ôi cái cuộc đời này
Dạo này nhiều chuyện xảy ra, hết đứa này có chuyện lại đến đứa kia có chuyện mà tất cả tâm điểm lại là mik, k đỡ đc những cái lý do mà cn nói ra, đùa chứ bọn này cho xuống là học sinh lớp 1 người ta còn cười cho chứ k nói j là học sinh lớp 10.
Sắp hết học kỳ,và chưa bao h thấy cái danh hiệu học sinh tinh tướng lại xa vời như lúc này, bở ngỡ ở môi trường mới chỉ là một lý do rất rất nhỏ trong triệu triệu cái lý do lớn, nói thế nào thì k thể phủ định cái điều hiển nhiên, là mik học quá đuối, quá quá kém là khác.Đành chấp nhận thôi nhưng mik k mún sẽ phải chuyển lớp khi mới hết một học kỳ, k muốn bắt đầu lại từ đầu, k muốn vác xác đy đầu, dù bik ở lại thfi chỉ làm cái lớp này đi xuống, một đứa mà huỷ hoại cả cái tập thể thì có đáng k?????????????????????????????????????????????

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 20/11/09, 10:13 pm

Hôm nay 20/11, chưa năm nào thấy cái ngày này nó lại trôi qua nhanh đến thế, chắc tại dạo này mik k thoải mái cho lắm, năm nay vào THPT nên nó cũng khác thfi phải, k tấp nập, nhộn nhịp như những năm trước. Cũng khá lâu rồi ấy nhỉ, từ hôm họp lớp thì hôm nay mới gặp mây đứa đi học trên kia. Hì, trông ai cũng khác, nhưng mọi ng vẫn vậy, cả lũ vẫn vui thế, vẫn thoải mái trêu nhau, thoải mái cười đùa, lâu lắm rồi mới có cái cảm giác thế này, 2 tuần qua có quá nhiều chuyện, chính mik cũng k hỉu j nữa, chính mik cũng k bik phải thế nào, nhưng dường như hôm nay mik đã k còn có thời gian để ngồi nghĩ ngợi lih tih cái chuyện này nữa. Cũng lâu rồi, k gặp lại các cô, tự nhiên hôm nay thấy cô nào cũng khác, k hỉu nổi lun, nhưng dù sao thì hôm nay cũng rất vui, dù về nhà bị mama kêu ca đi lâu, nhưng chả sao, kon thik thế mà, mama k có cớ j để nói, hì. Ước j mai lại là 20/11, để mai lại đi chơi, lại vui như hôm nay, nhưng mà tốn kém lắm,hic. Hôm nay chạy xô hơi kinh, mệt, buồn ngủ, may mà cái bài văn củ chuối làm xong rồi, k h lại hỳ hục ngồi chém, may quánhăn nhở nhăn nhở mà phụ nữ xưa thì khác j phụ nữ nay nhờ??? mik có là phụ nữ đâu mà cô bắt làm cái bài thế này, hic. Thế mà bọn lớp mik có vẻ tin tưởng mik ghê, cn đua nhau chép hệ thống luận điểm mà mik chém ra, ôi đùa, chik là chik hết, mà sống thì chắc cô chik, vì bài giống nhau. haha, cô toi rồi. Tự nhiên có hứng thế, muốn nói bao nhiêu thứ, muốn kể bao nhiêu là chuyện nhưng lại chẳng biết bắt đầu từ đâu. Bao h thì họp lớp ny, lâu thế, chờ hơn chờ mẹ về chợ, nhưng chắc là muốn đến ngày đó, thfi phải chiến đấu vs thi học kỳ I đã, ôi cố lên, cố lên!!!!!!! đừng để cái ngày đi họp lớp phải thông báo vs cn là t bị chuyển lớp, eo xấu hổ chik, k thế chứ, chắc chắn thế. Hai ngày nữa sn Vịt nhớ, chưa mua quà, hết ziền rồi, làm sao đây, hic....hic, ui dời sao mà cn k bik chọn ngày mà chui ra chứ, cứ ra vớ va vớ vẩn, ngày kia sn vịt ngay 22 ak, haha ngày đó cả lớp mik mỗi ng 1k đi đánh con đề, nếu đc thfi Vịt ăn tất, còn k thì của đi thay ng làm quà cho nó, hỳ cả nhà ủng hộ Mj đại gja k???????^^

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 29/11/09, 02:40 pm

Hnay ngồi đọc nốt cuốn Slamdunk cuối cùng, tự nhiên trong lòng mình lại có điều gì đó mình cũng hok rõ nữa. Chiều nay đội nữ mình đấu vs CDunk trên sân của Ams, mình rất muốn đi mình muốn nhìn thấy thế hệ trẻ của Ams quá nhưng mình lại hok có gan đi, mình sợ khi gặp họ rồi mình sẽ hok còn dám tham dự giải THPT. Đến lúc đọc xong cuốn truyện mình mới thấy mình thật là hâm. Slamdunk hok chỉ truyền cho mình một tình yêu vs bóng rổ, những kĩ năng, những kinh nghiệm mà còn dạy mình rất nhiều. Nói thật, mình rất muốn có mặt trong đội hình của Chuyên Ngữ, đc thi đấu ở giải THPT, đc đánh vs Ams, vs Việt Đức, vs Nguyễn Trãi và muốn đánh bại tất cả. Lần đầu tiên, mình khao khát chiến thắng đến vậy. Mình sẽ tập trung sẽ dồn tất cả những gì mình có thể có, để thực hiện giấc mơ vô địch này. Chuyên Hà Nội - Amsterdam, THPT Việt Đức, THPT Nguyễn Trãi, liệu mình có cơ hội đc gặp họ? Liệu mình có thể thắng họ? Biết sao đc, cứ cố gắng đi, dù kết quả nhận đc là gì, mình vẫn sẽ cố, vì giấc mơ vô địch lần đầu tiên trong đời, vì những gì đội trưởng đã dạy.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 29/11/09, 07:13 pm

Cố lên chú em, tự hào lắm nhớ!!!!!Hì, thế mà chẳng cầu gặp THPT Ngọc Hồi j cả, haha. Sắp thi học kỳ, cũng lo, nhưng thôi, dạo này đang phởn chẳng buồn nghĩ. muốn đến đâu thì đến,hehe, dù sao thì sẽ không quá tồi, mik nghĩ vậy. Hôm nay chủ nhật, vẫn vậy, 3 tuần trôi qua, mik vẫn trong cái tình trạng đó, k có thay đổi j n, k muốn nghĩ tới, k muốn nói tới nhưng k hỉu sao vẫn cứ thế, khủng hoảng tinh thần.....suy sụp.Căm thù cái mặt n, n chik đâu thì chik mẹ đi, cứ làm mik điên tiết lên, từ trước h đi học mik thề đây là lần đầu tiên và chắc cũng là lần cuối cùng. Sao dạo này rum lớp chán thế nhở, mọi ng tích cực chút, thi học kỳ bận thật, nhưng một chút thời gian sẽ giúp cái rum này thêm mới mẻ hơn mừ, cố gắng nào!!!!!!!Hehehehehehehehehehehehe.Thoai, ăn kơm rùi kòn đi học, chủ nhật tuần sau sẽ tích cực một bài khác, hihi

Được sửa bởi heo_bu ngày 13/01/10, 09:08 am; sửa lần 1.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 08/12/09, 10:06 am

Hôm nay thứ 3, còn 5 ngày nữa thi học kỳ, hehe,ôn thi mà mik lại còn ngủ sớm hơn những ngày thường, cứ 1h hơn là mắt đã díp vào rồi, mỗi ngày hỳ hục lắm cũng chỉ phấn đấu được một cái đề cương ngắn, hoặc nửa cái đề cương dài, tình hình này là một kết cục chik chóc rồi. Sáng nay được nghỉ mừ, k muốn học bài đâu, đêm qua mệt lém rồi, đang học toán thì chớ, cn toàn chơi đểu mik nhắn tin hỏi văn, ôi đùa, làm ta bực mik rồi nhớ, đến lớp t đánh cho.Hỳ, dạo này cô Quý mất mặt thế nhớ, im hơi lặng tiếng, thèng Dũng hâm nữa, nhắn tin toàn thấy ku tắt máy. Lại được con Vịt nữa chứ, cứ đang nhắn tin là lại im bặt luôn,éo hỉu cm làm cái trò j, vớ va vớ vẩ.........keke, thôi lượn đã, quên chưa soạn văn, chìu có tiết, hôm nọ t đc 7đ văn đấy,huhu, nỗi nhục to lớn, học kỳ này t chưa đc 8,0 văn, Ôi cái cuộc đời này, anh đấy quyết chí phục thù, Tula còn chưa phải đối, thì bà này a đây cũng k chấp,hehe. Cả nhà thi học kỳ tốt nhớ, thi xong học kỳ, e sẽ kể cho cả nhà chuyện này hay vật vã luôn.

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 08/12/09, 06:40 pm

5 tuần nữa, nếu theo dự kiến thì đúng là bắt đầu giải THPT, mình đã rất hi vọng vào việc đc góp mặt trong danh sách của giải ngay năm nay, vậy mà hok đc, tiếc hùi hụi. Cũng phải thôi, cả đội 10 chỉ có 1 người đc chọn, mà mình tâm lý thi đấu hok tốt, vào trận loạn cả lên, hok đạt đc độ chuẩn xác như lúc tập. Hmm, con rể ngu của mình đc vào cũng phải thôi. Nó là người có khả năng tiến xa nhất trong số 4 người mình đánh giá có thể tham gia giải. Mặc dù có chút gì đó hơi bất công khi chọn hết khối 11, có mấy a hok giỏi bằng khối 10 nhưng vẫn đc vào vs cái lý do là đã tham gia đội 2 năm rồi và đây là giải duy nhất nên cho họ vào. Đùa, nếu thế thì những người chơi tốt hơn lại phải đợi 1 năm nữa và cũng chỉ tham gia đc 1 giải. Lớp 12 làm gì có ai dám tham dự giải nữa. Nhưng thôi, cái đó cũng thông cảm đc, vì tình ng` hơn là vì lý. Cũng vì lúc nào sống vì tình cảm nên mình mới là con ng` như ngày hnay. Hmm, đợi giải năm sau. Thật ra, tham dự giải năm nay hay hok cũng hok quan trọng vs mình lắm, chỉ là mình muốn có chút kinh nghiệm trong việc đánh đấm thôi. Vs cả cũng để biết những gương mặt nổi cộm của đối thủ nữa để năm sau còn tính toán. Dù sao cũng kết thúc rồi. Bỏ đi. Quyết tâm tập luyện thôi. Còn hơn 1 năm nữa, mình sẽ trở thành trung phong số 1 của DIAO . Sẽ đợi vào năm lớp 11 để train cho lớp 10.

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 10/12/09, 09:59 am

thía là đã gần đến cuối năm tui và mọi ng đang chuẩn bị cho kì thi học kì I phía trước.Cũng ko có j mà phải quá lo vì dù có ôn nữa thì mìh cũng ko thể giỏi hơn trong 1 sớm 1 chiều dc.bọn mày thi sớm thía tau thì phải đến cuối thág này mới thi..chán!Bài vở thì nhiều lại còn phải viết cái bản báo cáo nữa ,đời e thía là tàn òi!thui tui cũng mong ai cũng thi tốt, miễn là hok bị hs tiên tiến là OK òi!vì thời gian có hạn nên tui chỉ vik dc thía này thui mong mọi ng thông cảm!bye!
┌──┬──┬──┬──┬──┬──┬──┬──┐
├──┼──┼──┼──┼──┼──┼──┼──┤
└──┴──┴──┴──┴──┴──┴──┴──┘

O O X
X X O
O X X

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 11/12/09, 11:17 pm

hmm, ngày mai thi GDCD + Hóa, hok phải ôn gì cả. Sướng vãi ạ. Bỗng nhiên có chuyện đột xuất có thêm 3 xuất cho lớp 10 nên có lẽ mình đc đi rồi. Sau vụ thi học kì này, mình sẽ đi mua 1 đôi giày bóng rổ cho tử tế, rồi tập tành cho nghiêm túc. Trùi, cả đời mình có những lúc môn vật lý là 1 có điểm phẩy cao nhất vậy mà h mình lại đang có điểm phẩy vật lý cao ngất ngưởng mà trong mơ cũng hok thể hình dung nổi. Trường mình dạy vs kiểm tra vật lý dễ vãi, ăn 9, 10 như hok. Hok thể tin nổi có những lúc mình đã đc 6.4 lý. Haizzz. Còn hơn 4 tuần nữa đến giải. Sẽ nhanh đây.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 12/12/09, 09:38 pm

Nếu k học sinh tiên tiến thì sao???????????Nói cho nhau nghe phát????Đấy đang là mơ ước xa vời đối vs A2 đấy, đặc bik là vs t,hizzzz......zzzzzzz, học sinh giỏi bây h quá tầm vời lắm rồi,từ khi vào Ngọc Hồi thi t đã phải xác định điều này, mik học thế nào mik phải bik chứ, chỉ là cố gắng sao thôi,nhưng học kỳ này đã không thành công,đành chịu thôi

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 13/12/09, 02:32 pm

Học sinh tiên tiến thì đã sao chứ. Học trường chuyên học sinh tiên tiến là chuyện thường. Học trường thường học sinh tiên tiến là chuyện lại còn bình thường hơn. Học ở Chuyên Ngữ, kiểm tra các môn rất dễ, chỉ có điều mình học dốt văn quá và cũng chưa chú tâm học Tiếng Đức nên học sinh tiên tiến. Học ở Ngọc Hồi thì mình chắc chắn cũng thế, rồi thế nào chẳng ăn 1 mớ điểm văn vớ vỉn, rồi thế nào cũng bị dính mấy điểm lý vs toán ngu si, rồi những môn khác biết làm sao đc. Chẳng có gì xấu hổ. Hmm, T3 này thi văn, nếu đc 9 điểm học kì mình sẽ là hsg trong học kì này. Ảo tưởng rolling laughing)). Vớ vỉn hết sức. Chỉ học để có 2 ngoại ngữ và thi đc vào trường Bách Khoa thôi. Mình đâu có mơ ước xa vời là thành học sinh giỏi văn rolling laughing)). Hồi cấp 2, học sinh giỏi đơn giản chỉ là để ở lại lớp, điểm phẩy lúc nào cũng thấp nhất lớp, mình chưa bao h xấu hổ vì điều đó. Tự hào là đằng khác.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 13/12/09, 05:13 pm

Hehe mỗi chú hỉu anh,Cái quan trọng k phải là học sinh giỏi mà là 3 năm nữa nó thế nào bây vào đầu cái j,thực ra thì vs hội lớp mik ở A1 thì xấu hổ lém, cn chắc vẫn học sinh giỏi như thường, còn a e 9A ở A2 thì cứ nhăn nhở ra, hy vọng ở hồng phương thì nó chik sinh, chik địa, hy vọng ở già thì nó chik văn, chik địa, hy vọng ở Cường Khuê thì chú bé chik văn, nản quá........Cầu mong cn thi học kỳ tốt để gỡ lại đc.CẢ NHÀ THI HỌC KỲ TỐT NHÉ!!!!!!!!!!

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 17/12/09, 10:05 pm

hum nay coi Viet nam da uc che hok chiu dc.Mat cong ve nha that nhanh de coi ban thua cua doi nha--->uc che.

O O X
X X O
O X X

admin
Administrator tối cao

Tên :  Đức Dũng
Điểm :  -1
Sở thích :  Được người mình ghét ghét

by admin - 18/12/09, 09:14 am

Hôm qua, Việt Nam thua, buồn quá. Buồn nhất trong những lần buồn. Mấy lần trước thua Thái, thua vẫn còn chấp nhận được. Đằng này lại thua đội yếu hơn, sau khi đá cực hay những trận trước. Sau khi xem trận này, tự nhiên tôi lại động lòng trắc ẩn, chắc hẳn có những người cả cuộc đời cũng chẳng được xem chiếc huy chương vàng sea games của đội việt nam, đành phải chôn vùi ước vọng về cát bụi. Còn tôi, tôi chỉ ước trước khi hết đời học sinh được thỏa lòng mong đợi, thế nhưng cơ hội tốt nhất đã trôi qua. Hi vọng lần sau chúng ta sẽ thắng, và thắng Thái Lan ở chung kết.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 22/12/09, 11:11 am

Hihi, thi xong học kỳ, chính thức chấm dứt hy vọng học sinh giỏi dù học kỳ làm bài khá tốt, haizzzz, k vấn đề j, mik nghĩ vậy, học sinh tiến tiến cho theo đàn,hìhì. Việt Nam lại thua,huhu, móc đâu ra cơ hội nữa, đúng là hỏi chúa:" Bao h Việt Nam giành được huy chương vàng seagames" thỳ chúa trả lời: " Khi đó chúa chik rồi", huhu, đấy, lúc đấy thì may ra.Sắp hết năm rồi, hôm nay là 22-12,hì,còn 9 ngày nữa là hết năm, còn 3 ngày nữa là n0el,huhu,Ak.......xin thông báo vs cả nhà, sắp giáng sinh rồi và Mi đại gia cũng vừa mất hộp bút, cả nhà xem thế nào,khàkhà.Thôi, đi mum rùi còn đi học, chiều nay 4tiết, hihi chán........................................................................

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 22/12/09, 05:24 pm

Hnay, đi tập về thấy 4 bạn áo khoác trắng, vs cái phù hiệu của Ams hok chạy đi đâu đc trong đó có 1 bạn tên là Bò, đang đi bộ gần chỗ ngã tư Daewoo. Haizz, mình trên xe bus, bạn ấy đi ngay đó, cười tươi vs hội bạn, vừa đi vừa vắt lại cái khăn màu xanh ( ai mua cái khăn màu xanh da trời xâu vậy điên tiết ). Mình hok thể nhảy ra để gặp lại bạn ấy vì qua mất điểm đỗ rồi, ghét quá điên tiết. Cuối cùng ngồi đợi ở bến xe 08, từ 11h đến 12h vẫn hok thấy đâu, đi chơi gì mà tít mít thế hok bik. Hmm, bọn Ams là chúa tụ tập, chơi bời, chẳng thế ngoan ngoãn như Chuyên Ngữ nhà mình, bạn Bò vào đấy là đc phát huy cái tính la cà, :lol!: . Haizz, về tới nhà, ức chế hok chịu đc, ăn cơm mất cả ngon, mất luôn cả 1 sáng tập luyện chăm chỉ rất thú vị của mình. Đề nghị buồi họp lớp tới mọi người để yên để mình xử lý bạn Bò, can thiệp vào chuyện của mình mình đập chik.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 24/12/09, 09:22 pm

Hihi, MERRYCHRISTMAS, chúc cả nhà một mùa giáng sinh vui vẻ, một năm mới hạnh phúc.........năm mới nhiểu niềm vui mới,nhiểu bất ngờ mới,hihihihi. Giáng sinh năm nay a e k gặp nhau, hìhì để tết a e ta nói chuyện một thể, bao nhiêu ch muốn kể vs a e, keke.Ngọc Hồi thi học kỳ xong rùi, các trường kia thế nào???Ổn k cả nhà, cầu chúa cho cả nhà đều bình yên, cầu chúa cho tất cả đều may mắn. Giáng sinh năm nay buồn, có lẽ tại t đang có nhiều ch, nhưng có lẽ cũng buồn thật, ai cũng nói thế,hic....sáp hết năm rồi, haizzzzzz,một năm zui zẻo, bao nhiêu là ch, toàn ch vớ vẩn, toàn ch k đâu........muốn chik quá.....................bik đâu mai mong ước của mik thành hiện thực, hì cũng hay đấy chứ......................

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 05/01/10, 09:52 am

vớ vẩn hết chỗ nói về thag NTcó mỗi việc vợ mìh đi chơi mà cũng nói cho mọi ng òi lại bảo mọi ng hok dc can thiệp ,rùi đến hum họp lớp lại im phăng phắc hok dám làm j cho mà coi!
vớ vẩn quá vớ vẩn dã bước SANG Học kì II òi mong mọi người học h0k bị điểm kém là ok òi ! nhớ là hum nay là ngày 5/1 òi chỉ còng 4 ngày nữa thui!
pp cả nhà!
À mà thag DA dạo này lên sư phạm NGày càng láo hơn, mìh toàn gọi nó là ông vs tui mà nó cứ 1 câu mày 2 câu tao -->hok bik trường SP dạy dỗ thía nào

O O X
X X O
O X X

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 05/01/10, 07:42 pm

Hm, Quý ah, mày lại làm sao thế, tao làm gì mày mà mày cứ sồn sồn lên thế. Viết cái này, đâu có quy định nội dung, đừng có bình phẩm những cái này. Thik sinh sự thì tìm người khác đi, tao hok hơi đâu mà cãi nhau vs mày.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 13/01/10, 09:00 am

Hoá ra là nhật ký nhà ta là chỗ cm tranh luận những việc vớ vẩn này ah, về hết đi, lượn đi.
Hôm nay 13/1 rồi, hihi đúng 1 tháng nữa là hết năm, hixxxxx nhanh hay lâu nhỉ????????? chắc là lâu, hơn một tháng nữa mới đến ngày họp lớp cơ mà.Tự nhiên dạo này có những hôm t nằm nghĩ và nhớ mọi ng phát khóc, k dứt đc, nc mắt cứ chảy ra .Lớp t có hs mới nhớ, hihi, nó là ng miền nam, nó nói t chẳng hiểu j cả, t lại nhớ đợt Tạ Thảo chuyển về lớp mik, t ghét nó lắm, nó là dân mới đến mà dám chiếm chỗ của t, nhưng rồi học lâu thì cũng thấy bình thường. Hihi

Sponsored content

by Sponsored content -

nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Chọn kiểu gõ : Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp