Nơi lớp ta đoàn tụ

Trang ChínhTrang Chính  Họp lớpHọp lớp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
NiNoQy
Designer vL

Tên :  John Quy
Điểm :  3
Sở thích :  unknown

Bài gửi Re: nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x 
 by NiNoQy - 24/01/10, 09:45 pm

hum nay la 24/2 òi chỉ còn 3 tuan nua thui!ui za mog wé !!chỉ mog đến ngay họp lớp thui! e đang sơ cái lớp tui lém ở lớp xuat hien 1 con quai vat rui , thag ‘xep’ thi h0k dám làm j , c0 m0i việc ba0 l0p lien h0an ma h0k x0ng ==> nan v0 d0i. Thag na0 cung mu0n chien dau ca ==> nan lan 2,
tet nay len nha con vjt nhat dih mih se phai lam thit n0 vi la0
tau nhac laii voi thag anh cho chet 1 lan nua la do chi la ý kiến của tau ,tau hok có ý j cả mà may mún chiến thì tau chiều ==> mày đừng có lên giọng

O O X
X X O
O X X

Aragon
Moderator đáng kính

Tên :  Ngọc Trung
Điểm :  0
Sở thích :  Ăn, ngủ, chơi, nghĩ linh tinh

by Aragon - 25/01/10, 08:30 pm

sặc, nó cứ phải gây sự vs mình là sao nhỉ. hok chấp. a vs mày xí xóa.

khoảng cách k làm phai nhạt đi tình bạn mà chính sự phai nhạt của tình bạn đã tạo nên khoảng cách.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

Tên :  Chị Mi thân yêu

by heo_bu - 27/01/10, 11:58 am

Quý béo dạo này làm sao ý nhỉ, hichichic. mà nghe nói cô có người yêu tên là Hương hay Huyền j nhớ, học giỏi nhất lũ con gái lớp đoá, hiện ở ký túc xá nhớ, xời, mik giỏi quá, vỗ tay khen ngợi Mi đi nào,haha

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 30/01/10, 10:29 pm

chỉ còn 1 tuần nữa là dc nghỉ rùi mong quá!Chỉ mỗi tội tuần cuối cùng mà kiểm tra lắm qué ức chế hok đỡ dc

O O X
X X O
O X X

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 31/01/10, 08:25 pm

con heo kia maz phai chet.May lai nghe con vit noi chu j hok lo cho con vit de lai con.No hok hoc doi tuyen buoi nao ma lai co ten trong danh sach nhung thag chua dong kia.1000k ko it dau

O O X
X X O
O X X

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 01/02/10, 08:29 pm

Yêu cầu Quý béo vik có dấu nhớ, vik có dấu là tôn trọng người đọc và cũng chính là tôn trọng chính bản thân mik(hihi, câu này đọc trong rum NH), cô hay nhở, có ny thì bảo có ny, sao phải xoắn, cháu mà có ny như cô cháu mang giới thiệu luôn, hihi, rất tiếc là chưa lừa đc thằng nào Sad Sad

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 25/02/10, 01:26 am

Hqua, nói cho nó chuẩn:D. Mình bắt đầu những ngày học hành chăm chỉ và đầy buồn tẻ. Chẳng biết nói gì hơn ngoài chữ chán, hok phải trường mình chán mà là ngày nào đi học cũng chán chứ mình còn yêu CNN lắm. Ngày đi học sợ nhất 2 môn, môn Văn, hok biết lúc nào sẽ bị gọi lên, môn Đức, trời ạ, mang tiếng là học tiếng Đức mà cô giáo người Đức giảng mà mình hok hiểu mấy, bắt đc vài từ đủ để hiểu 1 tí, hok toàn phải hỏi bạn bè, học hành căng thẳng quá trời quá đất. 2 tiết học phải căng tai lên mà nghe, vậy mà vẫn hok ra sao, mình lại còn nói kém nữa, bị cô chỉnh cho liên tục. Sợ quá, hic, nhưng thôi, dù sao mình đang học ngoại ngữ, phải chấp nhận thôi, hok nghe đc, nói đc thì gọi gì là học ngoại ngữ nữa rolling laughing.Sắp tới bận đây, bao nhiêu là việc, haizz, cuộc đời, mình ghét nó, cho mình bao nhiêu mơ mộng rồi cũng phá nát hết cả của mình. Giấc mơ lớn nhất coi như là giấc mơ thật rồi. Buồn, thôi, cả nhà học hành tốt nhá, năm mới đừng để gặp phải chuyện gì ohk may.

khoảng cách k làm phai nhạt đi tình bạn mà chính sự phai nhạt của tình bạn đã tạo nên khoảng cách.

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 26/02/10, 07:49 pm

Hic, tết xong kiểm tra nhiều kinh khủng, môn nào cũng dồn dập kiểm tra, mệt thế, dạo này lại còn hay buồn ngủ chứ, uống thuốc đâm ra mắt lúc nào cũng dính vào, chả múôn học, nh nghĩa vụ mà, phải học chứ, k đến lúc chết thì kêu ai đc, huhu. Nhưng dạo này vui, đi học cứ suốt ngày chiến đấu vs thằng Bình Hậu và thằng Long Bon nên đỡ căng thẳng,hihi, tiền điện thoại thì suốt ngày méo mặt, sốgn để buôn, chết để buôn.......mà sao tháng nào cũgn hết lắm thế nhở, toàn bị ăn mắng vì tiền điện thoại, nản quá, có muốn thế đâu cơ chứ, tại số phận bắt buộc sinh mik ra chứ, haha, k đc kêu nữa, mệt quá cơ

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 26/03/10, 10:23 am

@nản

O O X
X X O
O X X

heo_bu
Thành viên lớn
Thành viên lớn

by heo_bu - 28/03/10, 02:11 pm

Hihi, dạo này Mi của cta lại phởn rồi, dạo này nhiều sự kiện quan trọng đã xảy ra trong cuộc đời của mi nazzzz, haha, tự nhiên yêu đời, tự nhiên muốn ngồi vik rất rất nhiều thứ, tự nhiên muốn hát ầm ĩ cả nhà lên, tự nhiên muốn lôi đống sách vở ra học bài, tự nhiên muốn muốn...............muốn bao nhiêu thứ, kể đến mai chả hết, chốt hạ câu cuối cùng là dạo này mik điên nặng hơn, hehe

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 09/05/10, 11:31 am

hnay là sắp tới ngày đc thi đấu giải U17 toàn quốc rồi Smile. chờ đợi có dịp đc đấu chính, h là cơ hội đây. mình sẽ cố gắng, tập luyện. Sắp thi xong học kì rồi, học kì này cũng hok có gì làm mình vướng bận lắm, việc điểm phẩy hok phải là vấn đề nữa. tương lai thật tươi sáng, và mình sẽ nắm lấy cơ hội của mình.

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 21/05/10, 12:27 pm

mai 22/5 la` thuyết trình = tiếnh anh òi!--chẳng có j để bàn
ngày kia 23/5 lớp tổ chức đi tham quan trước khi nghỉ hè.hừm!Hok bik sẽ ra sao??
1h45 ngày 23/5 hok bik có dc coi hok?Dù sao thì mìh cũg hok mấy wan tâm.
hum
hum wa 20/5 sih nhật thằg e, mìh ra hàg chơi với nó!keke!hok ngờ mìh hoà.Hok đỡ dc<<-Gà

O O X
X X O
O X X

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 11/06/10, 01:26 pm

Sau một thời gian dài ngồi nhà và cuồng chân cuồng tay, muốn họp lớp nhưng có vẻ như sẽ hoãn cái sự sung sướng đó lại cho đến tết rồi. Buồn cũng hok hắn, cái chính là thất vọng, và rồi lại bỏ qua mọi việc, ngồi nhà, ôm cái máy tính đánh mấy cái campaign của war3, hơi nhạt nhẽo một tí nhưng là 1 các giết thơì gian hiệu quả nhất mà mình biết. Ngồi đọc sách linh tinh. hok nhớ đc vào đầu mấy, chỉ nhớ và biết thêm rất ít. viết mấy cái note ra dán trong phòng nhưng mà mình có ở trong phòng mình mấy đâu làm sao mà nhìn thấy để mà nhớ đc cơ chứ. Laughing. nhớ đc mỗi cái FeSO4 bị hydrat hóa thành FeSO4.6H20 nên có màu lục nhạt Laughing.

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 20/07/10, 02:32 pm

na?n thi` cu* nA?n thui, cai' avar cua? o^g tro^ng to^'i we',CHu*~ la.j wa' xa^'U

O O X
X X O
O X X

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 21/07/10, 12:59 pm

đó là ngụ ý của tác giả, đề nghị hok hiểu hok bình phẩm, vs cả hok spam kiểu này, topic đc tạo ra là để viết những điều xảy ra vs mình chứ k phải là nơi bàn luận avatar :-ss.

♫Lory♫
Thành viên bước đầu tham gia

Tên :  Mạnh
Sở thích :  RAP+BEATBOX+POPPIN'+KEM+...

by ♫Lory♫ - 24/01/11, 10:30 am

lâu lém mưi zô 4r kụa kái lớp mềh...........haiz.....................bao h họp lớp đêy ? :?: :face:

♫Lory♫

Tên :  Mạnh
Sở thích :  RAP+BEATBOX+POPPIN'+KEM+...

by ♫Lory♫ - 25/01/11, 09:42 pm

hôm nay là một ngày bình thường như bao ngày bình thường khác, chẳng coá j xảy ra, học hành bê bối.............
+tiết 1 hùng hục chép bài
+tiết 2 .................
+tiết 3 vô y tế
+tiết 4+5 nghịch Đt
--------->chán

Aragon
Moderator đáng kính

by Aragon - 17/04/11, 08:32 pm

hôm nay do cái trình duyệt Firefox làm ăn như điên k viết đc có dấu + cả ngày k làm đc gì vì sáng đi chơi bóng rổ, chiều chị Hà cầm máy đi dạy thêm. tối mới về. Trưa k kịp viết bài nhăn nhở.
Dù muộn nhưng thay mặt cả forum xin chúc mừng sinh nhật của Admin đáng kính, người đã xây dựng cho chúng ta một forum để là nơi chúng ta gặp mặt nhau trò chuyện, thông tin, liên lạc với nhau.
Để "tưởng niệm" 17 năm ngày sinh của Admin đáng kính, tôi quyết định chúng ta sẽ tổ chức mặc niệm 17s rolling laughing.
đùa thôi.
nhân dịp sinh nhật, chúc Admin luôn vui vẻ, mạnh khỏe, gặt hái đc nhiều thành công trong sự nghiệp chơi bóng, học hành, và kết thúc tháng ngày lận đận đủ đường.
hehe. lời kết. xin lỗi vì đã để ông bạn của tôi chờ cả ngày dài, 10h38 hnay thấy ông vào forum khá im lặng. xin lỗi nhé nhăn nhở. best wishes for you nhăn nhở.

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 17/04/11, 09:24 pm

2`
sinh nhật mềnh hok ai nhớ crying
Mới làm choa thằng em cái forum : lop9ayeudaucuatoi.forumj.net
@ thế mới thấy admin vất vả thía nào ! rolling laughing

@admin: ê làm thía nào để tất cả các chữ kí đều có "_________"thế?

O O X
X X O
O X X

admin
Administrator tối cao

Tên :  Đức Dũng
Điểm :  -1
Sở thích :  Được người mình ghét ghét

by admin - 18/04/11, 02:02 pm

Đề nghị Qúy béo không pm riêng ở topic này nhá, đây là topic đã kéo dài từ năm lớp 8 đến tận bây giờ, và vẫn còn tiếp tục hoạt động, tại đây khoảng cách giữa quá khứ và hiện tại dường như được xóa nhòa. Ý nghĩa của nó lớn lao là như thế, nên mọi bài viết phải thật cô đọng, mang đặc trưng của khoảng thời gian đó, cho đúng với tinh thần của một cuốn nhật kí viết chung không bao giờ dứt.
Thực ra làm 4rum này có khổ gì đâu, dịch vụ miễn phí đầy trên mạng chỉ việc nhấn chuột là xong! Nếu tui ko làm thì người khác cũng làm được thôi! Quan trọng 4rum phải có bản sắc riêng, giống như 4rum mình có tông màu xanh rất trẻ trung, đầy ước mơ giống như những năm tháng cấp 2 của mình vậy! Qúy béo nếu muốn chỉnh sửa cái gì thì cứ lục tung cái bảng điều khiển lên, chịu khó dịch tiếng anh tí là dc!
Hì, cứ đến ngày này là NT lại gửi lời chúc, đó là điều duy nhất để cho tui còn nhận ra điều gì đó khác vs ngày bt. Cảm ơn nhiều nhá! Thực sự cứ một sinh nhật đến là tui lại có gì đó hơi chạnh lòng, có lẽ mình lại học Xuân Diệu mất rồi. Tuổi trẻ lại trôi đi mất một năm, có nghĩa nó đã ngắn lại một phần. Sẽ có lúc ta chẳng còn nó nữa. Còn bao nhiêu dự định dang dở, liệu có kịp hoàn thành tất cả ko? Nhưng thôi, cứ coi như ta đang càng gần đến ngày được thoát khỏi sự bó buộc để được vùng vẫy giữa đất trời cao rộng, được làm những gì ta muốn.

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 18/04/11, 04:36 pm

admin đã viết:
Đề nghị Qúy béo không pm riêng ở topic này nhá, đây là topic đã kéo dài từ năm lớp 8 đến tận bây giờ, và vẫn còn tiếp tục hoạt động, tại đây khoảng cách giữa quá khứ và hiện tại dường như được xóa nhòa. Ý nghĩa của nó lớn lao là như thế, nên mọi bài viết phải thật cô đọng, mang đặc trưng của khoảng thời gian đó, cho đúng với tinh thần của một cuốn nhật kí viết chung không bao giờ dứt.
Thực ra làm 4rum này có khổ gì đâu, dịch vụ miễn phí đầy trên mạng chỉ việc nhấn chuột là xong! Nếu tui ko làm thì người khác cũng làm được thôi! Quan trọng 4rum phải có bản sắc riêng, giống như 4rum mình có tông màu xanh rất trẻ trung, đầy ước mơ giống như những năm tháng cấp 2 của mình vậy! Qúy béo nếu muốn chỉnh sửa cái gì thì cứ lục tung cái bảng điều khiển lên, chịu khó dịch tiếng anh tí là dc!
Hì, cứ đến ngày này là NT lại gửi lời chúc, đó là điều duy nhất để cho tui còn nhận ra điều gì đó khác vs ngày bt. Cảm ơn nhiều nhá! Thực sự cứ một sinh nhật đến là tui lại có gì đó hơi chạnh lòng, có lẽ mình lại học Xuân Diệu mất rồi. Tuổi trẻ lại trôi đi mất một năm, có nghĩa nó đã ngắn lại một phần. Sẽ có lúc ta chẳng còn nó nữa. Còn bao nhiêu dự định dang dở, liệu có kịp hoàn thành tất cả ko? Nhưng thôi, cứ coi như ta đang càng gần đến ngày được thoát khỏi sự bó buộc để được vùng vẫy giữa đất trời cao rộng, được làm những gì ta muốn.
=))chem' gio' vai~
hoi? ti' ma` hok xong Laughing
🐰 🐰

O O X
X X O
O X X

admin
Administrator tối cao

Tên :  Đức Dũng
Điểm :  -1
Sở thích :  Được người mình ghét ghét

by admin - 18/04/11, 08:26 pm

Thì tui có nhớ là chỉnh kiểu gì đâu!có bao nhiêu thứ làm sao nhớ hết đc!thôi để mai tui xem lại pm cho chú vậy! Chỉ khổ cho mod cả đời tận tụy với công việc chẳng đòi đồng tiền lương nào thế mà cứ bắt nó phải theo đuôi xóa bài hoài!

demon994
Thành viên tham gia xuất sắc

Tên :  Syn (Bình Khỉ)
Điểm :  1
Sở thích :  ManUtd - cuộc sống của tôi , tình yêu của tôi <3<3<3

by demon994 - 27/06/11, 12:24 am

Nhớ lớp quá!!!! Nhưng hình như có mỗi mình nhớ thì phải!
admin đã viết:
min"]Thì tui có nhớ là chỉnh kiểu gì đâu!có bao nhiêu thứ làm sao nhớ hết đc!thôi để mai tui xem lại pm cho chú vậy! Chỉ khổ cho mod cả đời tận tụy với công việc chẳng đòi đồng tiền lương nào thế mà cứ bắt nó phải theo đuôi xóa bài hoài!
rolling laughing rolling laughing làm mod thì phải chịu thôi

NiNoQy
Designer vL

by NiNoQy - 06/07/11, 10:13 pm

Chán vãi, FM update, bây h thỳ cả admin cx thấy quảng cáo Shocked

O O X
X X O
O X X

demon994

Tên :  Syn (Bình Khỉ)
Điểm :  1
Sở thích :  ManUtd - cuộc sống của tôi , tình yêu của tôi <3<3<3

by demon994 - 08/07/11, 10:28 pm

Hôm nay , tôi tìm được định nghĩa của tình yêu. Àh , là nó đấy nhăn nhở gần và ấm

Sponsored content

by Sponsored content -

nhật ký nhà ta,hôm nay có điều gì xảy ra với bạn:x

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Chọn kiểu gõ : Tắt VNI Telex Viqr Tổng hợp